Đang thực hiện
Hiển thị:Sắp xếp:
Japan Usuki Itamidome 12 gói - Thuốc giảm đau hạ sốt của Nhật Bản

Thuốc giảm đau Usuki Itamidome, có chứa aspirin (acetylsalicylic acid) tác dụng hạ sốt, giảm đau, tiêu viêm hiệu quả, ngoài ra còn có anhydrous caffeine, và thảo dược là nhục quế, cam thảo, rất dễ uống.

 

Công dụng:

1. Giảm đau đầu, đau răng, đau sau nhổ răng, đau họng, đau tai, đau khớp, đau thần kinh, đau lưng, đau cơ, đau vai, đau trầy xước, đau xương gãy, đau dây chằng, đau bụng kinh (đau sinh lý), đau vết thương ngoài da

2. Hạ sốt lúc sốt, lúc ớn lạnh

 

Thành phần trong 1 gói (1,3g)

Aspirin.......................... 450mg (giải nhiệt, giảm đau, tiêu viêm)

Anhydrous caffeine....... 50mg (giải nhiệt, giảm đau, cải thiện lưu thông máu lên não)

Cam thảo.........................100mg  (kháng viêm)

Nhục quế..........................100mg (Toát mồ hôi, giải nhiệt, giảm đau)

Các thành phần khác: Đường trắng tinh luyện, talc, tinh bột ngô, lactose hydrate, hydroxypropyl cellulose

 

Hướng dẫn sử dụng:

Ngày 3 lần, không uống khi đói bụng

Người trên 15 tuổi, 1 lần 1 gói, ngày 3 lần

Không sử dụng cho người dưới 15 tuổi

 

Quy cách đóng gói: Hộp 12 gói

 

Nhà sản xuất: Usuki Pharmaceutical


JAN CODE: 4987023520202

...
Japan ARAX Norshin AI - Thuốc giảm đau hạ sốt 24 viên của Nhật Bản
•Nhờ tác dụng tổng hợp của 2 thành phần phối hợp, cơn đau đầu nhanh chóng tan biến
•Ibupropen và Acetaminophen tác động vào trung khu truyền dẫn cơn đau lẫn ngoại vi nguyên nhân của cơn đau.
•Không có thành phần chất gây buồn ngủ và caffein
•Viên thuốc có đường kính 0,7cm rất dễ uống
JAN CODE: 4987009111615

 
...
Japan Yakuo Hayaoki M - Ma Hoàng Thang 12 gói - Thuốc cảm Đông Tây Y Nhật Bản

Hayaoki M chứa phương thuốc Đông y Ma hoàng thang kết hợp với Tây y giúp trị cảm lạnh, cảm sốt, đau đầu, toàn thân đau nhức một cách hiệu quả. Ngoài công hiệu của chiết xuất Ma hoàng thang của Đông y, các thành phần của Tây y Acetaminophen, anhydrous caffeine giúp hạ nhiệt giảm sốt, giảm đau, Tipepidine hibenzate giúp giảm ho, Chlorpheniramine maleate giúp trị các triệu chứng dị ứng như hắt hơi, sổ mũi, nước mũi.

JAN CODE: 4987533061561
...
Japan JPS Makyokansekito 48 viên - Ma hạnh cam thạch thang trị ho - Đông y Nhật Bản

Ma hạnh cam thạch thang dùng cho trường hợp, ho, đổ mồ hôi, sốt, hô hấp khó, ho đờm: các bệnh ho, khô họng, sốt, đổ mồ hôi. Ma hoàng và hạnh nhân là hai thảo dược trị ho, giúp làm giảm ho một cách nhanh chóng, còn tác dụng thanh nhiệt của thạch cao làm giảm viêm, giảm ho. Ngoài ra, thuốc còn có tác dụng giãn phế quản, long đờm.

JAN CODE: 4987438064872
...
Japan Yakuo Kangen Hayaoki Wan - Cát Căn Thang 12 gói - Thuốc cảm Đông tây y Nhật Bản

Hayaoki Wan trị các triệu chứng cảm, thuốc có chứa thành phần thuốc Đông y thảo dược (Chiết xuất khô Cát căn thang) kết hợp với Tây y giúp trị cảm hiệu quả, tức thời. Tipepidine hibenzate giúp long đờm, giảm ho. Acetaminophen và anhydrous caffeine giúp hạ nhiệt, giảm đau. Chlorpheniramine maleate giúp trị các triệu chứng dị ứng như hắt hơi, xổ mũi, nghẹt mũi.
JAN CODE: 4987533061530

 
...
Japan Yakuo Kangen Hayaoki Suri - Thuốc cảm Tiểu sài hồ thang 12 gói  - Đông Tây y Nhật Bản

Kangen Hayaoki Suri trị các triệu chứng cảm khi thấy lúc nóng lúc lạnh, thuốc có chứa thành phần thuốc Đông y kết hợp với Tây y giúp trị cảm hiệu quả, tức thời. Tipepidine hibenzate, dl-methylephedrine hydrochloride giúp long đờm, giảm ho. Acetaminophen và anhydrous caffeine giúp hạ nhiệt, giảm đau. Chlorpheniramine maleate giúp trị các triệu chứng dị ứng như hắt hơi, xổ mũi, nghẹt mũi.
JAN CODE: 4987533061554

...
Japan Yakuo Kangen Hayaoki 6 viên nhộng 2 loại phối hợp ban ngày, tối - Thuốc cảm Đông Tây y Nhật Bản

Kangen Hayaoki Capsule dùng trưa và tối giúp trị nhanh các triệu chứng cảm, 2 loại thuốc cảm trong cùng một gói, rất tiện lợi. Ban ngày, viên nhộng ban ngày chứa hỗn hợp caffeine được sử dụng vào buổi sáng / buổi trưa giúp người sử dụng vẫn tỉnh táo để lao động và học tập, còn viên nhộng buổi tối không có chứa caffeine được sử dụng vào buổi tối. Viên nhộng ban ngày có 6 thành phần công dụng, viên nhộng buổi tối có 5 thành phần công dụng. Thêm vào đó, một số thành phần có nguồn gốc thảo dược, nên rất thân thiện với dạ dầy, trị các triệu chứng viêm, đau, cam thảo giúp long đờm, địa hoàng giúp giảm đau, giảm sốt một cách hiệu quả. Đây là thuốc cảm thế hệ mới, đặc biệt khuyên dùng đối với người phải lao động không thể nghỉ ngơi khi bị cảm sốt vào ban ngày, như là doanh nhân, nội trợ…
JAN CODE: 4987533061615

 
...
Japan Yakuo Kangen Hayaoki Capsule 20 viên nhộng - Thuốc cảm Đông Tây y Nhật Bản

Yakuo Kangen Hayaoki viên nhộng có chứa thảo dược giảm sốt là Ngưu hoàng, Địa hoàng cùng với Acetaminophen, Ethenzamide, Anhydrous caffeine của Tây y.

Thảo dược trị ho có Cát cánh, Cam thảo cùng với DL-methylephedrine hydrochloride, Dextromethorphan Hydrobromide Hydrate của Tây y.

Chlorpheniramine maleate giúp trị các chứng dị ứng hắt hơi, xổ mũi, nước mũi

Thành phần cung cấp dinh dưỡng là Riboflavin, Thiamin disulfide

Thành phần hỗ trợ ống dẫn mao mạch là Hesperidin

Tổng cộng 13 thành phần thảo dược Đông y và Tây y kết hợp, giúp trị cảm tức thời

JAN CODE: 4987533061202
...
Japan Yakuo Hayaokitsu 12 gói - Tiểu thanh long thang - Thuốc cảm Đông Tây y Nhật Bản

Thuốc cảm Kangen Hayaokitsu có chứa thảo dược chiết xuất Tiểu thanh long thang rất công hiệu trong việc trị các triệu chứng của cảm thông thường nước mũi, nghẹt mũi, hắt hơn, ho... Thuốc là sự kết hợp hài hoà các nguyên liệu từ Đông y và Tây y, thảo dược (chiết xuất Tiểu thanh long thang) và 4 thành phần công dụng khác (Acetaminophen, chlorpheniramine maleate, tipepidine hibenzate, anhydrous caffeine)

...
Japan Yakuo Asumin - Thuốc viêm mũi dị ứng 20 viên của Nhật Bản

Thuốc viêm mũi dị ứng Asumi kiểm soát gấp 3 lần, có chứa ketotifen fumarate với 3 tác dụng chính: Tác dụng kháng dị ứng: ức chế tác nhân là nguyên nhân của dị ứng; Tác dụng kháng histamin: Chặn cơ quan thụ cảm histamin, và trị ngay triệu chứng vừa mới khởi phát; Tác dụng kháng viêm: Cải thiện viêm niêm mạc, trị triệu trứng dị ứng nhạy cảm quá mức.

...
Japan Yakuo Asumin Kaze Capsule 20 viên nhộng - Thuốc cảm Đông Tây y Nhật Bản

Asumi Kaze Capsule giúp trị các triệu chứng đau họng, đau đầu, sốt, ho, và đờm. Thành phần có công dụng trị hạ nhiệt là Ngưu hoàng, acetaminophen, anhydrous caffeine; trị ho và đờm là polygala senega, Cúc La Mã, Cam thảo, dl-methylephedrine hydrochloride, dextromethorphan hydrobromide hydrate; trị xổ mũi, nghẹt mũi, hắt xì hơi, các triệu chứng dị ứng là chlorpheniramine maleate:  làm khoẻ các mao mạch là hesperidin, 10 thành phần có nguồn gốc từ thảo dược Đông y và Tây y kết hợp hài hoà phát huy công dụng tối đa trị các với triệu chứng cố họng đau sưng có đờm, ho, đờm… 

...
Live chat
Tel.+84 (0)916184783
Contact Form / Gửi Thư Liên Hệ
E-mail
Tiêu đề
Nội dung
Họ tên Vui lòng nhập Tên người gửi
Điện thoại Vui lòng nhập Số điện thoại
Địa chỉ Vui lòng nhập Địa chỉ!
Mã bảo mật Vui lòng nhập Mã bảo mật captcha
 
No.2, 165/14 Ngo Cho Kham Thien, Dong Da, Ha Noi, Viet Nam
  Tel. +84 (0)916184783    
 Miyaura 5-3-10, Mihara, Hiroshima, Japan (〒723-0051)  
  |  Tel. + 81 (0)9020025032  | Fax.  +81 (0)848381156
Sharing the nonstop flow of updated, exciting and useful information and healthcare products from Japan
IONO VIETNAM CO., LTD ALL RIGHTS RESERVED
    Follow us on fb.com/tintucnhatban
Chia sẻ những thông tin cập nhật
Sản phẩm Nhật, hàng nội địa vừa được giới thiệu tại Nhật Bản

Lượt truy cập : 403.791

Đang trực tuyến : 3

Hôm nay : 182

Hôm qua : 357

Trong tháng : 7.895

Trong tuần : 1.250