Đang thực hiện
Japan Usuki Itamidome 12 gói - Thuốc giảm đau hạ sốt của Nhật Bản

Thuốc giảm đau Usuki Itamidome, có chứa aspirin (acetylsalicylic acid) tác dụng hạ sốt, giảm đau, tiêu viêm hiệu quả, ngoài ra còn có anhydrous caffeine, và thảo dược là nhục quế, cam thảo, rất dễ uống.

 

Công dụng:

1. Giảm đau đầu, đau răng, đau sau nhổ răng, đau họng, đau tai, đau khớp, đau thần kinh, đau lưng, đau cơ, đau vai, đau trầy xước, đau xương gãy, đau dây chằng, đau bụng kinh (đau sinh lý), đau vết thương ngoài da

2. Hạ sốt lúc sốt, lúc ớn lạnh

 

Thành phần trong 1 gói (1,3g)

Aspirin.......................... 450mg (giải nhiệt, giảm đau, tiêu viêm)

Anhydrous caffeine....... 50mg (giải nhiệt, giảm đau, cải thiện lưu thông máu lên não)

Cam thảo.........................100mg  (kháng viêm)

Nhục quế..........................100mg (Toát mồ hôi, giải nhiệt, giảm đau)

Các thành phần khác: Đường trắng tinh luyện, talc, tinh bột ngô, lactose hydrate, hydroxypropyl cellulose

 

Hướng dẫn sử dụng:

Ngày 3 lần, không uống khi đói bụng

Người trên 15 tuổi, 1 lần 1 gói, ngày 3 lần

Không sử dụng cho người dưới 15 tuổi

 

Quy cách đóng gói: Hộp 12 gói

 

Nhà sản xuất: Usuki Pharmaceutical


JAN CODE: 4987023520202

Live chat
Tel.+84 (0)916184783
Contact Form / Gửi Thư Liên Hệ
E-mail
Tiêu đề
Nội dung
Họ tên Vui lòng nhập Tên người gửi
Điện thoại Vui lòng nhập Số điện thoại
Địa chỉ Vui lòng nhập Địa chỉ!
Mã bảo mật Vui lòng nhập Mã bảo mật captcha
 
No.2, 165/14 Ngo Cho Kham Thien, Dong Da, Ha Noi, Viet Nam
  Tel. +84 (0)916184783    
 Miyaura 5-3-10, Mihara, Hiroshima, Japan (〒723-0051)  
  |  Tel. + 81 (0)9020025032  | Fax.  +81 (0)848381156
Sharing the nonstop flow of updated, exciting and useful information and healthcare products from Japan
IONO VIETNAM CO., LTD ALL RIGHTS RESERVED
    Follow us on fb.com/tintucnhatban
Chia sẻ những thông tin cập nhật
Giới thiệu Sản phẩm Nhật, Hàng Nhật nội địa

Lượt truy cập : 453.940

Đang trực tuyến : 6

Hôm nay : 17

Hôm qua : 311

Trong tháng : 7.941

Trong tuần : 978